กองกลาง มรภ.นศ. จัดกิจกรรม "คนละชั้น สานสัมพันธ์ สร้างสรรค์สิ่งดีดี"
เมื่อวันที่ (27 ธันวาคม 2566) เวลา 10.59 น. ณ หน้ากองกลาง สำนักงานอธิการบดี ผศ.ดร.ดำรงค์พันธ์ ใจห้าว วีระพงค์ รองอธิการบดี ปล่อยขบวน กิจกรรม “คนละชั้น สานสัมพันธ์ สร้างสรรค์สิ่งดีดี” ครั้งที่ 12 จัดโดยกองกลาง สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช กิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อสร้างความรักความสามัคคีแก่บุคลากร โดยการร่วมรับประทานอาหารกลางวัน พบปะ พูดคุยบริเวณชั้น1 (อาคาร 40) คณะครุศาสตร์ รองศาสตราจารย์ ดร.นพรัตน์ ชัยเรือง คณบดีคณะครุศาสตร์ เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม พร้อมด้วยผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรเข้าร่วมกิจกรรม
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414708961_24451801707798575_2043727823981357243_n-576x1024.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414715370_24451801471131932_3490259972817960170_n-684x1024.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414592569_24451801744465238_3286598003809887698_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414715248_24451801881131891_6091742297518790119_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414716261_24451801621131917_4961340901214314286_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414721938_24451801447798601_1985342682777649232_n-300x200.jpg)