กองกลาง มรภ.นศ. จัดกิจกรรมสานสัมพันธ์ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2567
เมื่อวันที่ (25 ธันวาคม 2566) เวลา 11.30 น. กองกลาง สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราชจัดกิจกรรมสังสรรค์ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2567 ณ โถงด้านหน้ากองกลาง สำนักงานอธิการบดี โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชิต สุขทร รองอธิการบดี ฝ่ายบริหารและกิจการนักศึกษา เป็นประธาน
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/413977028_6705893222870864_1441480551359597416_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/413978970_6705893542870832_7904173820282800290_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/413979753_6705891586204361_3521136313760529326_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414011730_6705894652870721_561661974308959997_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414116332_6705918142868372_6773341099226455993_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414148352_6705891936204326_691653266614323471_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414163311_6705910402869146_741824075876607454_n-300x200.jpg)
![](https://dca.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/414167893_6705909102869276_3644873511702015947_n-300x200.jpg)